Siffofin
● Kyakkyawan sakamako mai cire ƙura, tare da aikin anti-static
● Yawan sha ruwa
● Mai laushi ba zai lalata saman abu ba.
● Samar da isasshen ƙarfi da bushewa.
● Ƙananan sakin ion
● Ba da sauƙin haifar da halayen sinadaran ba.
Aikace-aikace
● Semiconductor samar line kwakwalwan kwamfuta, microprocessors, da dai sauransu.
●Semiconductor taro line
● Fitar diski, kayan haɗin gwiwa
● LCD nuni kayayyakin
● layin samar da hukumar kewayawa
● Madaidaicin kayan aiki
●Kayayyakin gani
● Masana'antar sufurin jiragen sama
● Abubuwan PCB
● Kayan aikin likita
● dakin gwaje-gwaje
●Taron ba tare da kura ba da layin samarwa
Shin za a iya amfani da zane mara ƙura fiye da sau ɗaya?
Ayyukan da aka ba da shawarar mu shine: bisa ka'idar kula da haɗari, tsara tsarin zagayowar sabis da rayuwar zane mara ƙura.Abokin ciniki yana kimanta lalacewar zanen da ba shi da ƙura bisa la'akari da matakin haɗari na yankin da aka yi amfani da kayan da ba tare da ƙura ba, da tsabtar wurin, da kuma wankewa da haifuwa.A cikin hanyar dubawar bayyanar da gwajin aiki, ba da jagora tare da bayanan kimiyya.Idan kun goge rigar rigar da ba ta da ƙura a kan teburin aiki, yana da kyau a yi amfani da shi sau ɗaya don rage haɗarin kamuwa da cuta.Kurar da ke goge wuraren da ba su da mahimmanci kamar bango ko kofofi da Windows ana iya sake amfani da su bayan saita ƙa'idodi da iyaka gwargwadon girman ƙazanta.
Kula da muhalli na ɗaki mai tsafta yana ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa da yawa kamar zoben hanyar kayan aikin na'ura.Ko da a matakin kayan aikin tsaftacewa, zane mai tsabta ɗaya ne kawai na ma'auni.Ya kuma haɗa da mop ɗin tsaftacewa, tsabtace swab ɗin auduga, bokitin juyawa da sauran kayan aikin da yawa waɗanda aka haɗa tare da ingantattun hanyoyin tsaftacewa na kimiyya da ma'ana, tare don tabbatar da ingancin magunguna.
Ma'auni
Girman | Kayan abu | hatsi | Hanya | Nauyi (g/m²) |
4”*4”,9”*9”,Mai daidaitawa | 100% polyester | raga | Saƙa | 110-200 |
4”*4”,9”*9”,Mai daidaitawa | 100% polyester | Layi | Saƙa | 90-140 |
Cikakkun bayanai
FAQ
1. Menene farashin ku?
Farashin mu na iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa.Za mu aika muku da sabuntar lissafin farashi bayan tuntuɓar kamfanin ku
mu don ƙarin bayani.
2.Za ku iya ba da takardun da suka dace?
Ee, za mu iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da Takaddun Takaddun Bincike / Amincewa;Inshora;Asalin, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.